Author Topic: พิธีไหว้ครู ปีการศึกษา ๒๕๕๓  (Read 10530 times)

ครูประสิทธิ์

• Administrator
  • Full Member
    • View Profile
โรงเรียนวารินชำราบ จัดพิธีไหว้ครู ปีการศึกษา ๒๕๕๓ เมื่อวันที่ ๑๗ มิถุนายน ๒๕๕๓ ที่ผ่านมา
โดยในภาคเช้าเป็นระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ภาคบ่ายระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย

ในฐานะที่ผมเป็นครูที่ปรึกษา ระดับ ม. ๑/๗ ได้ร่วมพิธีในภาคเช้า (ภาคบ่ายติดสอน) จึงขอนำเสนอภาพบางส่วนของ ม.ต้นนะครับ

ภาพตัวอย่าง

ชมภาพทั้งหมด ...คลิ๊กที่นี่ครับ..

หมายเหตุ  ภาพทั้งหมดได้รับการย่อส่วนลงมาก ทำให้ความคมชัดของภาพสูญเสียไปด้วย หากประสงค์จะนำภาพไปอัด ขยาย ติดต่อที่ครูประสิทธิ์ เพื่อรับไฟล์ภาพต้นฉบับนะครับ