Author Topic: งานประเพณีแห่เทียนพรรษาอุบลราชธานี ปี 2552  (Read 14878 times)

ครูประสิทธิ์

• Administrator
  • Full Member
    • View Profile
ภาพกิจกรรมงานประเพณีแห่เทียนพรรษาอุบลราชธานี ปี 2552 โรงเรียนวารินชำราบ

ชมภาพทั้งหมด 124 ภาพ ที่นี่ครับ >>> ...Click....

ปล.
1. ภาพที่นำเสนอนี้จากกล้องครูประสิทธิ์ เท่านั้นนะครับ  ยังมีกล้องจากครูหลายท่านบันทึกไว้ ก็เชิญนำภาพมาแสดงได้ที่นี่เลยครับ
2. ด้วยภาระกิจที่ต้องปฏิบัติ ณ จุดกองอำนวยการ ไม่สามารถที่จะติดตามขบวนแห่ของโรงเรียนได้ครบทั้ง 4 จุด จึงได้ภาพมาน้อยครับ หากต้องการดูภาพกิจกรรมงานแห่เทียนพรรษาของจังหวัดอุบลราชธานี ปี 2552 ได้ที่ www.ubonguide.org